Nature In The World

We are one and we will have fun here!
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập


Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Jan 19, 2012 5:41 pm
avatar
Akane Misaki
Học viên năm 1
Học viên năm 1
Tài Sản của Akane Misaki
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 185
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 4863
Birthday Birthday : 25/04/1997
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 01/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên



































Thu Jan 19, 2012 10:15 pm
avatar
Vũ Linh Lan
Chủ tịch học viện NIT World
Chủ tịch học viện NIT World
Tài Sản của Vũ Linh Lan
Tài sản
::
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1229
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 20246
Birthday Birthday : 14/10/1996
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 08/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên http://nitworld.8forum.biz

Text và blend tốt hơn rồi kìa....
Tự thấy mình lạc hậu quá, trình độ suy giảm hẳn....Hu Hu


Fri Jan 20, 2012 7:57 am
avatar
Mokona
Hiệu trưởng khối cao cấp học viện NIT World
Hiệu trưởng khối cao cấp học viện NIT World
Tài Sản của Mokona
Tài sản
::
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 4510
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 7086
Birthday Birthday : 19/10/1996
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 04/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên

Tomo: nee không có quà à :onion9:




Spoiler:
 






Fri Jan 20, 2012 8:19 am
avatar
Akane Misaki
Học viên năm 1
Học viên năm 1
Tài Sản của Akane Misaki
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 185
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 4863
Birthday Birthday : 25/04/1997
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 01/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên

@Chị Lan : Dạ em còn lâu lắm mới = chị ạ TT^TT
@Pin-nee : Óa links die ạ...sao mỗi ảnh của nee em không post được TT^TT



Fri Jan 20, 2012 1:13 pm
avatar
natsumi
Giáo viên học viện NIT World
 Giáo viên học viện NIT World
Tài Sản của natsumi
Tài sản
::
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1351
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 7193
Birthday Birthday : 20/12/1999
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 04/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên

Aka: Đẹp lắm chị ui ^^
Mà cái của em là cái nào vậy???? (Hay không có?)

Ps: Sao Aka xưng với Pin bằng nee vậy =.=''



Tks Bt~♥:
 


Fri Jan 20, 2012 9:43 pm
avatar
Mokona
Hiệu trưởng khối cao cấp học viện NIT World
Hiệu trưởng khối cao cấp học viện NIT World
Tài Sản của Mokona
Tài sản
::
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 4510
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 7086
Birthday Birthday : 19/10/1996
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 04/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên

Chika: con quen Tomo trước umma mà :onion8:
Nên xưng hô theo tuổi thôi, cùng lắm con nhận làm em nuôi :onion42:




Spoiler:
 






Sat Jan 28, 2012 10:09 am
avatar
kid
Học viên năm 4
Học viên năm 4
Tài Sản của kid
Tài sản
::
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 404
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 4478
Birthday Birthday : 17/12/1999
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 09/09/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên

không có em à chị 5



Sat Jan 28, 2012 5:23 pm
avatar
Momoco_Shizuki
Học viên mới
 Học viên mới
Tài Sản của Momoco_Shizuki
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 4
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 4379
Birthday Birthday : 03/12/1999
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 28/01/2012

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^
Xem lý lịch thành viên

ya~ dễ thương quá
em là mem mới tức Sa-chan(các gọi quen thuộc của chị Akane), mong rằng năm sau em cũng đc nhận thiệp từ chị Akane. Đág mong đợi thật đấy :104



Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^



Quà Tết cho tất cả mọi người,các mem vào chọn Sign và Ava nha ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Nature In The World :: Trụ sở nhóm :: Trụ sở công tác. :: Designer Group :: Gift Box-
Forumotion.com | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a blog